AH MAVAZI-Sasa inawapa punguzo la bei kwa wateja wake wote wa jumla na reja reja.


Jipatie sasa Mashati na magauni yenye Ubora wa Hali ya juu kwa bei nafuu kabisa.
Mashati bei ya jumla ni Tsh.20,000/= tu
Mashati bei ya reja reja ni Tsh.25,000/=tu 

Magauni bei ya jumla ni Tsh.30,000/=tu
Magauni bei ya reja reja ni Tsh.35,000/=tu

Wasiliana nasi kwa namba zifuatazo;
0656159474    au
0752817563 au
0783833371,   PIGA SASA TUKUHUDUMIE  na UPENDEZE.

WHATSAPP -0656159474
TUNAPATIKANA   BUGURUNI , DAR ES SALAAM.
 Kwa wale wamikoani tunakusafirishia mzigo na kukufikia.
                   ''ASANTE NA KARIBU''
 TAZAMA  BAADHI YA BIDHAA ZETU.                                                                                      


AH MAVAZI-Sasa inawapa punguzo la bei kwa wateja wake wote wa jumla na reja reja. AH MAVAZI-Sasa inawapa punguzo la bei kwa wateja wake wote wa jumla na reja reja. Reviewed by mkundi tv on 12:01:00 AM Rating: 5

Follow by Email